Gặp mặt thanh niên kiều bào dự Trại hè Việt Nam 2023 Thứ năm, 20/07/2023 Tweet Chia sẻ Sáng 19/7, tại Hà Nội, Ủy ban Trung ương Mặt trận Tổ quốc Việt Nam đã tổ chức gặp mặt 120 đại biểu kiều bào trẻ đến từ hơn 20 quốc gia trên thế giới về nước tham dự Trại hè Việt Nam 2023. VNews - Truyền hình Thông tấn Tweet Chia sẻ Từ khoá Gặp mặt thanh niên kiều bào dự Trại hè Việt Nam 2023 Bình luận Nội dung Ý kiến của bạn sẽ được biên tập trước khi đăng. Xin vui lòng gõ tiếng Việt có dấu Gửi bình luận × Close Thông tin thêm Tên của bạn Email Cùng chuyên mục Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng với sự nghiệp xây dựng khối đại đoàn kết toàn dân tộc Đại hội đại biểu MTTQ Việt Nam tỉnh Hưng Yên lần thứ XVI Đại hội đại biểu MTTQ Việt Nam tỉnh Thanh Hóa lần thứ XV Quảng Nam: Khánh thành dự án khôi phục làng tranh Tam Hải Chủ tịch Đỗ Văn Chiến tri ân anh hùng liệt sĩ, trao quà cho gia đình chính sách ở Quảng Trị
Dự thảo Nghị định về kinh doanh và điều kiện kinh doanh vận tải bằng xe ô tô: Hơn 3 năm chỉnh sửa mà vẫn nhiều “lỗ hổng”!