Chủ tịch Quốc hội dự gặp mặt, tri ân các thầy, cô giáo Trường ĐH Y Hà Nội Thứ sáu, 19/11/2021 Tweet Chia sẻ Chiều 19/11/2021, tại Hà Nội, GS.TS Vương Đình Huệ, Chủ tịch Quốc hội đến dự Lễ khai giảng năm học 2021 – 2022 và gặp mặt, tri ân các thầy, cô của Trường Đại học Y Hà Nội nhân Ngày Nhà giáo Việt Nam 20/11. Chủ tịch Quốc hội Vương Đình Huệ phát biểu. Chủ tịch Quốc hội Vương Đình Huệ tặng hoa, quà tri ân các thầy, cô của Trường Đại học Y Hà Nội. Chủ tịch Quốc hội Vương Đình Huệ thăm Phòng truyền thống của Trường Đại học Y Hà Nội. Chủ tịch Quốc hội Vương Đình Huệ thăm Phòng truyền thống của Trường Đại học Y Hà Nội. Chủ tịch Quốc hội Vương Đình Huệ viết cảm tưởng tại Phòng truyền thống của nhà trường. Theo Doãn Tấn (TTXVN) Tweet Chia sẻ Từ khoá Chủ tịch Quốc hội gặp mặt tri ân thầy cô giáo Trường ĐH Y Hà Nội Bình luận Nội dung Ý kiến của bạn sẽ được biên tập trước khi đăng. Xin vui lòng gõ tiếng Việt có dấu Gửi bình luận × Close Thông tin thêm Tên của bạn Email Cùng chuyên mục Lễ an táng Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng tại Nghĩa trang Mai Dịch Tổ chức trọng thể Lễ truy điệu Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng Từ 13 giờ chiều nay (26/7), cử hành Lễ truy điệu và Lễ an táng đồng chí Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng Thủ tướng Phạm Minh Chính tiếp Chủ tịch Chính hiệp Trung Quốc Vương Hộ Ninh Đoàn các bộ, ngành, địa phương viếng Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng
Dự thảo Nghị định về kinh doanh và điều kiện kinh doanh vận tải bằng xe ô tô: Hơn 3 năm chỉnh sửa mà vẫn nhiều “lỗ hổng”!