Lễ thắp nến tri ân tại Nghĩa trang Liệt sỹ Quốc gia A1 Thứ ba, 27/07/2021 Tweet Chia sẻ Tối 26/7/2021, tại Nghĩa trang liệt sỹ A1 (thành phố Điện Biên Phủ, tỉnh Điện Biên), Tỉnh đoàn Điện Biên tổ chức dâng hương, thắp nến tri ân các Anh hùng liệt sỹ nhân kỷ niệm 74 năm Ngày Thương binh – Liệt sỹ (27/7/1947-27/7/2021). Đoàn viên thanh niên đặt vòng hoa, dâng hương tưởng niệm các Anh hùng liệt sỹ. Ảnh: Xuân Tư/TTXVN Các đoàn viên thanh niên thắp nến lên các phần mộ liệt sỹ. Ảnh: Xuân Tư/TTXVN Các đoàn viên thanh niên thắp hương tưởng nhớ các Anh hùng liệt sỹ. Ảnh: Xuân Tư/TTXVN Theo TTXVN/Báo Tin tức Tweet Chia sẻ Từ khoá Lễ thắp nến tri ân Nghĩa trang Liệt sỹ Quốc gia A1 các đoàn viên thanh niên kỷ niệm 74 năm Ngày Thương binh – Liệt sỹ Bình luận Nội dung Ý kiến của bạn sẽ được biên tập trước khi đăng. Xin vui lòng gõ tiếng Việt có dấu Gửi bình luận × Close Thông tin thêm Tên của bạn Email Cùng chuyên mục Lễ an táng Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng tại Nghĩa trang Mai Dịch Tổ chức trọng thể Lễ truy điệu Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng Từ 13 giờ chiều nay (26/7), cử hành Lễ truy điệu và Lễ an táng đồng chí Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng Thủ tướng Phạm Minh Chính tiếp Chủ tịch Chính hiệp Trung Quốc Vương Hộ Ninh Đoàn các bộ, ngành, địa phương viếng Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng
Dự thảo Nghị định về kinh doanh và điều kiện kinh doanh vận tải bằng xe ô tô: Hơn 3 năm chỉnh sửa mà vẫn nhiều “lỗ hổng”!