Thư chúc mừng năm mới của Chủ tịch Trần Thanh Mẫn Thứ hai, 22/01/2018 Tweet Chia sẻ (Mặt trận) - Nhân dịp Tết Nguyên đán Mậu Tuất 2018, Ủy viên Trung ương Đảng, Chủ tịch Ủy ban Trung ương MTTQ Việt Nam Trần Thanh Mẫn đã gửi thư chúc mừng năm mới đến toàn thể các vị Ủy viên Ủy ban, các tổ chức thành viên, các Hội đồng tư vấn, Ban tư vấn và toàn thể cán bộ, công chức, viên chức, người lao động thuộc hệ thống Mặt trận Tổ quốc các cấp. Tạp chí Điện tử Mặt trận trân trọng giới thiệu toàn văn bức thư. Tweet Chia sẻ Từ khoá Trần Thanh Mẫn thư chúc Tết Chủ tịch UBTƯ MTTQ Việt Nam Bình luận Nội dung Ý kiến của bạn sẽ được biên tập trước khi đăng. Xin vui lòng gõ tiếng Việt có dấu Gửi bình luận × Close Thông tin thêm Tên của bạn Email Cùng chuyên mục Lễ an táng Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng tại Nghĩa trang Mai Dịch Tổ chức trọng thể Lễ truy điệu Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng Từ 13 giờ chiều nay (26/7), cử hành Lễ truy điệu và Lễ an táng đồng chí Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng Thủ tướng Phạm Minh Chính tiếp Chủ tịch Chính hiệp Trung Quốc Vương Hộ Ninh Đoàn các bộ, ngành, địa phương viếng Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng
Dự thảo Nghị định về kinh doanh và điều kiện kinh doanh vận tải bằng xe ô tô: Hơn 3 năm chỉnh sửa mà vẫn nhiều “lỗ hổng”!