Thủ tướng Chính phủ Phạm Minh Chính dự Ngày hội Đại đoàn kết toàn dân tộc tại Cần Thơ Thứ năm, 17/11/2022 Tweet Chia sẻ Nhân kỷ niệm 92 năm Ngày truyền thống Mặt trận Tổ quốc Việt Nam (18/11/1930 - 18/11/2022), sáng 17/11/2022, Thủ tướng Phạm Minh Chính dự Ngày hội Đại đoàn kết toàn dân tộc tại xã Nhơn Ái, huyện Phong Điền, thành phố Cần Thơ. Thủ tướng Phạm Minh Chính với cán bộ xã Nhơn Ái, huyện Phong Điền, thành phố Cần Thơ. Ảnh: Dương Giang/TTXVN Thủ tướng Phạm Minh Chính phát biểu. Ảnh: Dương Giang/TTXVN Thủ tướng Phạm Minh Chính phát biểu. Ảnh: Dương Giang/TTXVN Thủ tướng Phạm Minh Chính phát biểu. Ảnh: Dương Giang/TTXVN Thủ tướng Phạm Minh Chính tham quan trưng bày sản phẩm hội thi ẩm thực của Hội Phụ nữ xã Nhơn Ái, huyện Phong Điền, TP Cần Thơ. Ảnh: Dương Giang/TTXVN Thủ tướng Phạm Minh Chính với nhân dân xã Nhơn Ái, huyện Phong Điền, TP Cần Thơ. Ảnh: Dương Giang/TTXVN Thủ tướng Phạm Minh Chính tặng quà cho các cá nhân, gia đình tiêu biểu trong việc xây dựng phong trào đại đoàn kết trên địa bàn xã Nhơn Ái, huyện Phong Điền, TP Cần Thơ. Ảnh: Dương Giang/TTXVN TTXVN/Báo Tin tức Tweet Chia sẻ Từ khoá Thủ tướng Chính phủ Phạm Minh Chính Ngày hội Đại đoàn kết toàn dân tộc tại Cần Thơ Bình luận Nội dung Ý kiến của bạn sẽ được biên tập trước khi đăng. Xin vui lòng gõ tiếng Việt có dấu Gửi bình luận × Close Thông tin thêm Tên của bạn Email Cùng chuyên mục Lễ an táng Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng tại Nghĩa trang Mai Dịch Tổ chức trọng thể Lễ truy điệu Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng Từ 13 giờ chiều nay (26/7), cử hành Lễ truy điệu và Lễ an táng đồng chí Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng Thủ tướng Phạm Minh Chính tiếp Chủ tịch Chính hiệp Trung Quốc Vương Hộ Ninh Đoàn các bộ, ngành, địa phương viếng Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng
Dự thảo Nghị định về kinh doanh và điều kiện kinh doanh vận tải bằng xe ô tô: Hơn 3 năm chỉnh sửa mà vẫn nhiều “lỗ hổng”!