Thủ tướng Phạm Minh Chính dự Hội nghị triển khai công tác năm y tế năm 2022 Thứ năm, 20/01/2022 Tweet Chia sẻ Sáng 20/1, tại Hà Nội, Thủ tướng Phạm Minh Chính dự và chỉ đạo Hội nghị tổng kết công tác y tế năm 2021, kết quả 2 năm triển khai công tác phòng, chống dịch COVID-19 và triển khai công tác y tế năm 2022 do Bộ Y tế tổ chức. Thủ tướng Phạm Minh Chính và Phó Thủ tướng Vũ Đức Đam cùng lãnh đạo Bộ Y tế chủ trì hội nghị. Ảnh: Dương Giang/TTXVN Thủ tướng Phạm Minh Chính phát biểu chỉ đạo. Ảnh: Dương Giang/TTXVN Thượng tướng Vũ Hải Sản, Thứ trưởng Bộ Quốc phòng báo cáo công tác phòng, chống dịch của Bộ Quốc phòng. Ảnh: Dương Giang/TTXVN Thủ tướng Phạm Minh Chính đến dự hội nghị. Ảnh: Dương Giang/TTXVN Quang cảnh hội nghị. Ảnh: Dương Giang/TTXVN Theo TTXVN/Báo Tin tức Tweet Chia sẻ Từ khoá Thủ tướng Phạm Minh Chính Hội nghị triển khai công tác năm y tế năm 2022 Bình luận Nội dung Ý kiến của bạn sẽ được biên tập trước khi đăng. Xin vui lòng gõ tiếng Việt có dấu Gửi bình luận × Close Thông tin thêm Tên của bạn Email Cùng chuyên mục Lễ an táng Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng tại Nghĩa trang Mai Dịch Tổ chức trọng thể Lễ truy điệu Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng Từ 13 giờ chiều nay (26/7), cử hành Lễ truy điệu và Lễ an táng đồng chí Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng Thủ tướng Phạm Minh Chính tiếp Chủ tịch Chính hiệp Trung Quốc Vương Hộ Ninh Đoàn các bộ, ngành, địa phương viếng Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng
Dự thảo Nghị định về kinh doanh và điều kiện kinh doanh vận tải bằng xe ô tô: Hơn 3 năm chỉnh sửa mà vẫn nhiều “lỗ hổng”!