Nguyên Chủ tịch UBTƯ MTTQ Việt Nam Phạm Thế Duyệt nói về bài học gần dân, hiểu dân Thứ bảy, 19/08/2017 Tweet Chia sẻ (Mặt trận) - Ông Phạm Thế Duyệt, nguyên Ủy viên Thường vụ -Thường trực Bộ Chính trị, nguyên Chủ tịch Ủy ban Trung ương MTTQ Việt Nam nhắc lại bài học gần dân, hiểu dân từ các vụ khiếu kiện phức tạp. Nguồn video: VTC Tweet Chia sẻ Từ khoá Mặt trận Ban Dân vận công tác dân vận công tác Mặt trận đối thoại nhân dân gần dân hiểu dân Bình luận Nội dung Ý kiến của bạn sẽ được biên tập trước khi đăng. Xin vui lòng gõ tiếng Việt có dấu Gửi bình luận × Close Thông tin thêm Tên của bạn Email Cùng chuyên mục Để thực hiện tốt chính sách ưu đãi người có công theo tinh thần Nghị quyết số 42-NQ/TW Noi gương Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng, toàn quân quyết tâm hoàn thành xuất sắc mọi nhiệm vụ Xây dựng đội ngũ cán bộ Mặt trận đáp ứng yêu cầu nhiệm vụ trong tình hình mới Kiềm chế tai nạn giao thông, ý thức là trước hết MTTQ Việt Nam tham gia kiểm soát quyền lực Nhà nước, đẩy mạnh phòng, chống tham nhũng, tiêu cực
Dự thảo Nghị định về kinh doanh và điều kiện kinh doanh vận tải bằng xe ô tô: Hơn 3 năm chỉnh sửa mà vẫn nhiều “lỗ hổng”!