Chiêu đãi kỷ niệm 60 năm ngày Chủ tịch Triều Tiên Kim Nhật Thành thăm Việt Nam Thứ hai, 03/12/2018 Tweet Chia sẻ (Mặt trận) - Ngày 03/12/2018, Đại sứ Triều Tiên tại Việt Nam Kim Myong Gil đã tổ chức chiêu đãi nhân kỷ niệm 60 năm ngày Chủ tịch Triều Tiên Kim Nhật Thành thăm Việt Nam (28/11-02/12/1958). Thay mặt Đảng và Nhà nước, đồng chí Trần Thanh Mẫn, Bí thư Trung ương Đảng, Chủ tịch Ủy ban Trung ương Mặt trận Tổ quốc Việt Nam đã đến dự; cùng dự có đại diện các bộ, ban, ngành liên quan. Dưới đây là một số hình ảnh tại buổi lễ: PV Tweet Chia sẻ Từ khoá Chiêu đãi kỷ niệm 60 năm Chủ tịch Triều Tiên Kim Nhật Thành thăm Việt Nam Chủ tịch Trần Thanh Mẫn Bình luận Nội dung Ý kiến của bạn sẽ được biên tập trước khi đăng. Xin vui lòng gõ tiếng Việt có dấu Gửi bình luận × Close Thông tin thêm Tên của bạn Email Cùng chuyên mục Lễ an táng Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng tại Nghĩa trang Mai Dịch Tổ chức trọng thể Lễ truy điệu Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng Từ 13 giờ chiều nay (26/7), cử hành Lễ truy điệu và Lễ an táng đồng chí Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng Thủ tướng Phạm Minh Chính tiếp Chủ tịch Chính hiệp Trung Quốc Vương Hộ Ninh Đoàn các bộ, ngành, địa phương viếng Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng
Dự thảo Nghị định về kinh doanh và điều kiện kinh doanh vận tải bằng xe ô tô: Hơn 3 năm chỉnh sửa mà vẫn nhiều “lỗ hổng”!