Chủ tịch nước dự Lễ kỷ niệm 70 năm thành lập Trường ĐH Sư phạm Hà Nội Thứ năm, 18/11/2021 Tweet Chia sẻ Sáng 18/11/2021, tại Hà Nội, Chủ tịch nước Nguyễn Xuân Phúc dự Lễ kỷ niệm 70 năm Ngày thành lập Trường Đại học Sư phạm Hà Nội (11/10/1951 – 11/10/2021) và đón nhận Huân chương Lao động hạng Nhất lần thứ 2. Chủ tịch nước Nguyễn Xuân Phúc tới dự Lễ kỷ niệm. GS. TS Nguyễn Văn Minh, Hiệu trưởng Trường Đại học Sư phạm Hà Nội đón Chủ tịch nước Nguyễn Xuân Phúc. Chủ tịch nước Nguyễn Xuân Phúc tham quan Phòng truyền thống của nhà trường. Chủ tịch nước Nguyễn Xuân Phúc viết cảm tưởng vào Sổ lưu niệm tại Phòng truyền thống của nhà trường. Theo Phạm Kiên (TTXVN) Tweet Chia sẻ Từ khoá Chủ tịch nước Lễ kỷ niệm 70 năm thành lập Trường ĐH Sư phạm Hà Nội Bình luận Nội dung Ý kiến của bạn sẽ được biên tập trước khi đăng. Xin vui lòng gõ tiếng Việt có dấu Gửi bình luận × Close Thông tin thêm Tên của bạn Email Cùng chuyên mục Lễ an táng Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng tại Nghĩa trang Mai Dịch Tổ chức trọng thể Lễ truy điệu Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng Từ 13 giờ chiều nay (26/7), cử hành Lễ truy điệu và Lễ an táng đồng chí Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng Thủ tướng Phạm Minh Chính tiếp Chủ tịch Chính hiệp Trung Quốc Vương Hộ Ninh Đoàn các bộ, ngành, địa phương viếng Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng
Dự thảo Nghị định về kinh doanh và điều kiện kinh doanh vận tải bằng xe ô tô: Hơn 3 năm chỉnh sửa mà vẫn nhiều “lỗ hổng”!