Chủ tịch nước dự Lễ kỷ niệm 75 năm Ngày truyền thống Học viện An ninh nhân dân Thứ hai, 25/10/2021 Tweet Chia sẻ Sáng 25/10/2021, tại Hà Nội, Chủ tịch nước Nguyễn Xuân Phúc dự Lễ kỷ niệm 75 năm Ngày truyền thống Học viện An ninh nhân dân, đón nhận Huân chương Chiến công hạng Nhất và khai giảng năm học 2021-2022. Chủ tịch nước Nguyễn Xuân Phúc với lãnh đạo Bộ Công an tham dự buổi lễ. Chủ tịch nước Nguyễn Xuân Phúc với các đồng chí trong Ban Giám đốc Học viện. Chủ tịch nước Nguyễn Xuân Phúc tham quan Phòng truyền thống của Học viện. Chủ tịch nước Nguyễn Xuân Phúc lưu bút tại Phòng truyền thống của Học viện. Chủ tịch nước Nguyễn Xuân Phúc thăm Trung tâm thư viện của Học viện. Chủ tịch nước Nguyễn Xuân Phúc đến dự Lễ kỷ niệm. Chủ tịch nước Nguyễn Xuân Phúc cùng các đại biểu thực hiện nghi lễ chào cờ. Chủ tịch nước Nguyễn Xuân Phúc trao tặng Huân chương Chiến công hạng Nhất cho Học viện An ninh nhân dân. Chủ tịch nước Nguyễn Xuân Phúc gắn Huân chương Chiến công hạng Nhất lên lá cờ truyền thống của Học viện An ninh nhân dân. Chủ tịch nước Nguyễn Xuân Phúc trao tặng Huân chương Chiến công hạng Nhất cho Học viện An ninh nhân dân. Theo Thống Nhất (TTXVN) Tweet Chia sẻ Từ khoá Chủ tịch nước Lễ kỷ niệm 75 năm Ngày truyền thống Học viện An ninh nhân dân Bình luận Nội dung Ý kiến của bạn sẽ được biên tập trước khi đăng. Xin vui lòng gõ tiếng Việt có dấu Gửi bình luận × Close Thông tin thêm Tên của bạn Email Cùng chuyên mục Lễ an táng Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng tại Nghĩa trang Mai Dịch Tổ chức trọng thể Lễ truy điệu Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng Từ 13 giờ chiều nay (26/7), cử hành Lễ truy điệu và Lễ an táng đồng chí Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng Thủ tướng Phạm Minh Chính tiếp Chủ tịch Chính hiệp Trung Quốc Vương Hộ Ninh Đoàn các bộ, ngành, địa phương viếng Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng
Dự thảo Nghị định về kinh doanh và điều kiện kinh doanh vận tải bằng xe ô tô: Hơn 3 năm chỉnh sửa mà vẫn nhiều “lỗ hổng”!