Chủ tịch nước kiểm tra công tác phòng, chống dịch tại TP Hồ Chí Minh Thứ năm, 29/07/2021 Tweet Chia sẻ Chiều 29/7/2021, Chủ tịch nước Nguyễn Xuân Phúc đã đến kiểm tra công tác phòng, chống dịch COVID-19 tại huyện Hóc Môn và huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh. Chủ tịch nước Nguyễn Xuân Phúc kiểm tra công tác phòng, chống dịch COVID -19 tại thị trấn, Hóc Môn, huyện Hóc Môn. Chủ tịch nước Nguyễn Xuân Phúc thăm hỏi nhân dân trong khu vực phong toả tại thị trấn, Hóc Môn, huyện Hóc Môn. Chủ tịch nước Nguyễn Xuân Phúc phát biểu tại buổi làm việc với lãnh đạo huyện Hóc Môn và huyện Củ Chi về công tác phòng, chống dịch COVID-19. Theo Thống Nhất (TTXVN) Tweet Chia sẻ Từ khoá Chủ tịch nước kiểm tra công tác phòng chống dịch tại TP Hồ Chí Minh Bình luận Nội dung Ý kiến của bạn sẽ được biên tập trước khi đăng. Xin vui lòng gõ tiếng Việt có dấu Gửi bình luận × Close Thông tin thêm Tên của bạn Email Cùng chuyên mục Lễ an táng Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng tại Nghĩa trang Mai Dịch Tổ chức trọng thể Lễ truy điệu Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng Từ 13 giờ chiều nay (26/7), cử hành Lễ truy điệu và Lễ an táng đồng chí Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng Thủ tướng Phạm Minh Chính tiếp Chủ tịch Chính hiệp Trung Quốc Vương Hộ Ninh Đoàn các bộ, ngành, địa phương viếng Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng
Dự thảo Nghị định về kinh doanh và điều kiện kinh doanh vận tải bằng xe ô tô: Hơn 3 năm chỉnh sửa mà vẫn nhiều “lỗ hổng”!