Chủ tịch nước Võ Văn Thưởng chủ trì Phiên họp lần thứ hai Ban Chỉ đạo Trung ương Tổng kết 20 năm thực hiện Nghị quyết số 23 - NQ/TW Thứ năm, 09/03/2023 Tweet Chia sẻ Sáng 9/3/2023, tại Trụ sở Trung ương Đảng, Chủ tịch nước Võ Văn Thưởng, Trưởng Ban Chỉ đạo chủ trì Phiên họp lần thứ hai của Ban Chỉ đạo Trung ương Tổng kết 20 năm thực hiện Nghị quyết số 23 - NQ/TW của Ban chấp hành Trung ương Khoá IX “Về phát huy sức mạnh đại đoàn kết toàn dân tộc vì dân giàu, nước mạnh, xã hội công bằng, dân chủ, văn minh”. Chủ tịch nước Võ Văn Thưởng phát biểu chỉ đạo. Ảnh: Thống Nhất/TTXVN Trưởng Ban Dân vận Trung ương Bùi Thị Minh Hoài phát biểu. Ảnh: Thống Nhất/TTXVN Theo TTXVN/Báo Tin tức Tweet Chia sẻ Từ khoá Chủ tịch nước Võ Văn Thưởng chủ trì Phiên họp lần thứ hai Ban Chỉ đạo Trung ương Tổng kết 20 năm Nghị quyết số 23 - NQ/TW Bình luận Nội dung Ý kiến của bạn sẽ được biên tập trước khi đăng. Xin vui lòng gõ tiếng Việt có dấu Gửi bình luận × Close Thông tin thêm Tên của bạn Email Cùng chuyên mục Lễ an táng Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng tại Nghĩa trang Mai Dịch Tổ chức trọng thể Lễ truy điệu Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng Từ 13 giờ chiều nay (26/7), cử hành Lễ truy điệu và Lễ an táng đồng chí Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng Thủ tướng Phạm Minh Chính tiếp Chủ tịch Chính hiệp Trung Quốc Vương Hộ Ninh Đoàn các bộ, ngành, địa phương viếng Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng
Dự thảo Nghị định về kinh doanh và điều kiện kinh doanh vận tải bằng xe ô tô: Hơn 3 năm chỉnh sửa mà vẫn nhiều “lỗ hổng”!