Chủ tịch Quốc hội làm việc với Tổ công tác về công tác phòng, chống dịch COVID-19 Thứ hai, 30/08/2021 Tweet Chia sẻ Chiều 30/8/2021, tại Nhà Quốc hội, Chủ tịch Quốc hội Vương Đình Huệ làm việc với Tổ công tác của Ủy ban Thường vụ Quốc hội thực hiện Nghị quyết 30 của Quốc hội về công tác phòng, chống dịch COVID-19. Chủ tịch Quốc hội Vương Đình Huệ phát biểu. Chủ tịch Quốc hội Vương Đình Huệ phát biểu. Quang cảnh buổi làm việc. Theo Doãn Tấn (TTXVN) Tweet Chia sẻ Từ khoá Chủ tịch Quốc hội Tổ công tác phòng chống dịch COVID-19 Bình luận Nội dung Ý kiến của bạn sẽ được biên tập trước khi đăng. Xin vui lòng gõ tiếng Việt có dấu Gửi bình luận × Close Thông tin thêm Tên của bạn Email Cùng chuyên mục Lễ an táng Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng tại Nghĩa trang Mai Dịch Tổ chức trọng thể Lễ truy điệu Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng Từ 13 giờ chiều nay (26/7), cử hành Lễ truy điệu và Lễ an táng đồng chí Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng Thủ tướng Phạm Minh Chính tiếp Chủ tịch Chính hiệp Trung Quốc Vương Hộ Ninh Đoàn các bộ, ngành, địa phương viếng Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng
Dự thảo Nghị định về kinh doanh và điều kiện kinh doanh vận tải bằng xe ô tô: Hơn 3 năm chỉnh sửa mà vẫn nhiều “lỗ hổng”!