Lễ chào cờ kỷ niệm 54 năm thành lập ASEAN và Ngày Gia đình ASEAN Chủ nhật, 08/08/2021 Tweet Chia sẻ Kỷ niệm 54 năm thành lập ASEAN (8/8/1967-8/8/2021), sáng 8/8/2021, tại Hà Nội, diễn ra Lễ chào cờ ASEAN và Ngày Gia đình ASEAN (ASEAN Family Day) với khẩu hiệu “ASEAN đoàn kết chung tay đẩy lùi COVID-19” theo hình thức trực tuyến. Bộ trưởng Bộ Ngoại giao Bùi Thanh Sơn và các đại biểu thực hiện nghi thức chào cờ ASEAN theo hình thức trực tuyến tại điểm cầu Hà Nội. Bộ trưởng Bộ Ngoại giao Bùi Thanh Sơn phát biểu tại Lễ chào cờ ASEAN theo hình thức trực tuyến tại điểm cầu Hà Nội. Thứ trưởng Ngoại giao Nguyễn Quốc Dũng và bà Vũ Thị Bích Ngọc, Chủ tịch danh dự Nhóm Phụ nữ ASEAN tại Hà Nội (AWCH) kêu gọi “ASEAN đoàn kết chung tay đẩy lùi COVID-19”. Thứ trưởng Ngoại giao Nguyễn Quốc Dũng, Trưởng SOM ASEAN Việt Nam phát biểu khai mạc Ngày Gia đình ASEAN (ASEAN Family Day) với khẩu hiệu “ASEAN đoàn kết chung tay đẩy lùi COVID-19”. Đại sứ Brunei tại Việt Nam, Ngài Pengiran Haji Sahari bin Pengiran Haji Salleh phát biểu tại Ngày Gia đình ASEAN (ASEAN Family Day) với khẩu hiệu “ASEAN đoàn kết chung tay đẩy lùi COVID-19” theo hình thức trực tuyến. Theo Phạm Kiên (TTXVN) Tweet Chia sẻ Từ khoá Lễ chào cờ kỷ niệm 54 năm thành lập ASEAN Ngày Gia đình ASEAN Bình luận Nội dung Ý kiến của bạn sẽ được biên tập trước khi đăng. Xin vui lòng gõ tiếng Việt có dấu Gửi bình luận × Close Thông tin thêm Tên của bạn Email Cùng chuyên mục Lễ an táng Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng tại Nghĩa trang Mai Dịch Tổ chức trọng thể Lễ truy điệu Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng Từ 13 giờ chiều nay (26/7), cử hành Lễ truy điệu và Lễ an táng đồng chí Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng Thủ tướng Phạm Minh Chính tiếp Chủ tịch Chính hiệp Trung Quốc Vương Hộ Ninh Đoàn các bộ, ngành, địa phương viếng Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng
Dự thảo Nghị định về kinh doanh và điều kiện kinh doanh vận tải bằng xe ô tô: Hơn 3 năm chỉnh sửa mà vẫn nhiều “lỗ hổng”!