Ông Phạm Anh Tuấn được bầu làm Chủ tịch UBND tỉnh Bình Định Thứ ba, 20/09/2022 Tweet Chia sẻ Chiều 19/9/2022, tại kỳ họp thứ 8 (chuyên đề), Hội đồng nhân dân tỉnh Bình Định khóa XIII nhiệm kỳ 2021-2026 đã bầu ông Phạm Anh Tuấn, Phó Bí thư Tỉnh ủy giữ chức Chủ tịch UBND tỉnh. TTXVN/Báo Tin tức Tweet Chia sẻ Từ khoá Phó Bí thư Tỉnh ủy Chủ tịch UBND tỉnh Bình Định Phạm Anh Tuấn Bình luận Nội dung Ý kiến của bạn sẽ được biên tập trước khi đăng. Xin vui lòng gõ tiếng Việt có dấu Gửi bình luận × Close Thông tin thêm Tên của bạn Email Cùng chuyên mục Lễ an táng Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng tại Nghĩa trang Mai Dịch Tổ chức trọng thể Lễ truy điệu Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng Từ 13 giờ chiều nay (26/7), cử hành Lễ truy điệu và Lễ an táng đồng chí Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng Thủ tướng Phạm Minh Chính tiếp Chủ tịch Chính hiệp Trung Quốc Vương Hộ Ninh Đoàn các bộ, ngành, địa phương viếng Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng
Dự thảo Nghị định về kinh doanh và điều kiện kinh doanh vận tải bằng xe ô tô: Hơn 3 năm chỉnh sửa mà vẫn nhiều “lỗ hổng”!