Tâm dịch COVID-19 tại Chí Linh được gỡ bỏ phong tỏa Thứ tư, 03/03/2021 Tweet Chia sẻ Vào lúc 0 giờ ngày 3/3/2021, tâm dịch COVID-19 tại thành phố Chí Linh đã được gỡ bỏ phong tỏa, cách ly y tế. Đây cũng là thời điểm huyện Cẩm Giàng gỡ bỏ phong tỏa, tỉnh Hải Dương kết thúc cách ly xã hội toàn tỉnh sau 15 ngày. Bí thư Tỉnh ủy Hải Dương Phạm Xuân Thăng phát biểu chúc mừng thành phố Chí Linh trong thời khắc được gỡ bỏ phong tỏa. Lãnh đạo tỉnh Hải Dương trao quyết định của Ủy ban Nhân dân tỉnh về gỡ bỏ phong tỏa thành phố Chí Linh. Lực lượng chức năng tháo gỡ rào chắn tại vị trí chốt kiểm soát dịch COVID-19 ở quảng trường Sao Đỏ. Bí thư Tỉnh ủy Hải Dương Phạm Xuân Thăng tặng hoa chúc mừng chốt kiểm soát dịch tại Quảng trường Sao Đỏ, thành phố Chí Linh hoàn thành nhiệm vụ. Thời khắc chốt kiểm soát dịch COVID-19 trên quốc lộ 18, tại địa phận phường Hoàng Tiến, tiếp giáp với tỉnh Quảng Ninh sau khi được gỡ bỏ rào chắn. Xúc động, vui mừng, hân hoan là cảm xúc chung của tất cả mọi người, từ người dân đến những người làm nhiệm vụ tuyến đầu chống dịch suốt những ngày qua. Khi chốt kiểm soát dịch COVID-19 tại quảng trường Sao Đỏ được gỡ bỏ, người dân Chí Linh mừng rỡ reo hò. Theo Mạnh Minh (TTXVN) Tweet Chia sẻ Từ khoá Tâm dịch COVID-19 tại Chí Linh được gỡ bỏ phong tỏa Bình luận Nội dung Ý kiến của bạn sẽ được biên tập trước khi đăng. Xin vui lòng gõ tiếng Việt có dấu Gửi bình luận × Close Thông tin thêm Tên của bạn Email Cùng chuyên mục Lễ an táng Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng tại Nghĩa trang Mai Dịch Tổ chức trọng thể Lễ truy điệu Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng Từ 13 giờ chiều nay (26/7), cử hành Lễ truy điệu và Lễ an táng đồng chí Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng Thủ tướng Phạm Minh Chính tiếp Chủ tịch Chính hiệp Trung Quốc Vương Hộ Ninh Đoàn các bộ, ngành, địa phương viếng Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng
Dự thảo Nghị định về kinh doanh và điều kiện kinh doanh vận tải bằng xe ô tô: Hơn 3 năm chỉnh sửa mà vẫn nhiều “lỗ hổng”!