Thủ tướng chủ trì hội nghị trực tuyến về các biện pháp cấp bách phòng, chống dịch Thứ năm, 15/07/2021 Tweet Chia sẻ Sáng 15/7/2021, tại Trụ sở Chính phủ, Thủ tướng Phạm Minh Chính chủ trì Hội nghị trực tuyến Chính phủ với 27 tỉnh, thành phố phía Nam để triển khai các biện pháp cấp bách phòng, chống dịch COVID-19. Thủ tướng Phạm Minh Chính yêu cầu lãnh đạo các tỉnh, thành phải dành ưu tiên cao nhất cho mục tiêu phòng, chống dịch; đặt sức khỏe, tính mạng của nhân dân lên trên hết. Ảnh: Dương Giang/TTXVN Thủ tướng Phạm Minh Chính chủ trì họp trực tuyến Chính phủ với 27 tỉnh, thành phố phía Nam để triển khai các biện pháp cấp bách nhằm ngăn chặn, kiểm soát dịch COVID-19. Ảnh: Dương Giang/TTXVN Bộ trưởng Bộ Y tế Nguyễn Thanh Long báo cáo tình hình dịch và kết quả triển khai các biện pháp phòng, chống dịch. Ảnh: Dương Giang/TTXVN Đại diện các bộ, ngành, cơ quan thuộc Chính phủ tham dự. Ảnh: Dương Giang/TTXVNN Theo TTXVN/Báo Tin tức Tweet Chia sẻ Từ khoá Thủ tướng chủ trì hội nghị trực tuyến các biện pháp cấp bách phòng chống dịch Bình luận Nội dung Ý kiến của bạn sẽ được biên tập trước khi đăng. Xin vui lòng gõ tiếng Việt có dấu Gửi bình luận × Close Thông tin thêm Tên của bạn Email Cùng chuyên mục Lễ an táng Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng tại Nghĩa trang Mai Dịch Tổ chức trọng thể Lễ truy điệu Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng Từ 13 giờ chiều nay (26/7), cử hành Lễ truy điệu và Lễ an táng đồng chí Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng Thủ tướng Phạm Minh Chính tiếp Chủ tịch Chính hiệp Trung Quốc Vương Hộ Ninh Đoàn các bộ, ngành, địa phương viếng Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng
Dự thảo Nghị định về kinh doanh và điều kiện kinh doanh vận tải bằng xe ô tô: Hơn 3 năm chỉnh sửa mà vẫn nhiều “lỗ hổng”!