Thủ tướng Phạm Minh Chính dự Hội nghị xúc tiến đầu tư Việt Nam-Nhật Bản Thứ năm, 25/11/2021 Tweet Chia sẻ Sáng 25/11/2021, tại Thủ đô Tokyo, Nhật Bản, Thủ tướng Phạm Minh Chính dự Hội nghị xúc tiến đầu tư Việt Nam-Nhật Bản với chủ đề “Việt Nam-Nhật Bản nâng tầm quan hệ, hợp tác cùng phát triển”. Thủ tướng Phạm Minh Chính đến dự hội nghị. Thủ tướng Phạm Minh Chính phát biểu tại hội nghị. Thủ tướng Phạm Minh Chính phát biểu tại hội nghị. Thủ tướng Phạm Minh Chính chứng kiến Lễ trao đổi các văn kiện hợp tác giữa các doanh nghiệp 2 nước. Thủ tướng Phạm Minh Chính chứng kiến Lễ trao đổi các văn kiện hợp tác giữa các doanh nghiệp 2 nước. Theo Dương Giang (TTXVN) Tweet Chia sẻ Từ khoá Thủ tướng Phạm Minh Chính Hội nghị xúc tiến đầu tư Việt Nam-Nhật Bản Bình luận Nội dung Ý kiến của bạn sẽ được biên tập trước khi đăng. Xin vui lòng gõ tiếng Việt có dấu Gửi bình luận × Close Thông tin thêm Tên của bạn Email Cùng chuyên mục Lễ an táng Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng tại Nghĩa trang Mai Dịch Tổ chức trọng thể Lễ truy điệu Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng Từ 13 giờ chiều nay (26/7), cử hành Lễ truy điệu và Lễ an táng đồng chí Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng Thủ tướng Phạm Minh Chính tiếp Chủ tịch Chính hiệp Trung Quốc Vương Hộ Ninh Đoàn các bộ, ngành, địa phương viếng Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng
Dự thảo Nghị định về kinh doanh và điều kiện kinh doanh vận tải bằng xe ô tô: Hơn 3 năm chỉnh sửa mà vẫn nhiều “lỗ hổng”!